Halayen zazzafan tsarin buga sitika mai zafi

Ana amfani da tambarin zafi sosai a cikin masana'antar bugawa.Tare da ci gaba da haɓaka kayan aiki da fasaha na tsari, tasirin zafi mai zafi yana ƙara ƙarin tasirin launi ga masana'antar bugawa.

Kit ɗin Hatimin Hatimin Hatimi tare da Kyauta B4

Tambarin zafi wani tsari ne na al'ada, wanda ke amfani da samfurin da aka sanya akan na'ura mai zafi don danna bugu da takarda mai zafi a kan juna a cikin ɗan gajeren lokaci a wani yanayin zafi da matsi, ta yadda za a iya zama foil na karfe ko launi na launi. canjawa wuri zuwa saman da buga al'amarin da za a ƙone bisa ga graphics da rubutu na zafi stamping samfuri.Tsarin yana da kyau kuma yana da kyau, launi yana da haske kuma yana da ido, yana jure wa lalacewa kuma nau'in ƙarfe yana da ƙarfi, wanda ke taka rawa wajen nuna jigon.
Fasaha tambarin sanyi tana nufin hanyar amfani da mannen UV don canja wurin foils zuwa kayan bugu.Cold stamping ba zai iya kawai ajiye farashin zafi stamping da kuma inganta samar da yadda ya dace, amma kuma za a iya amfani da a kan wasu kayan da ba za a iya zafi hatimi.A lokaci guda kuma, yana iya cimma tasirin zafi mai zafi, ta yadda za a sami ƙarin zaɓuɓɓuka don samar da kayan hatimin zafi.

A cikin 'yan shekarun nan, ana ci gaba da sabunta fasahar samar da kayayyaki, kuma an haɓaka tambarin zafi mai girma uku cikin sauri, wanda ke inganta haɓakar haɓakawa sosai da kuma adana farashin samarwa, samfuran da aka samar sun fi kyau da kyau.

Tare da ci gaba da bincike da haɓaka kayan albarkatun ƙasa, akwai ƙarin nau'ikan foils masu zafi, kuma masu zanen kaya na iya zaɓar foils tare da alamu da launuka daban-daban bisa ga zane mai hoto.A halin yanzu, ana amfani da foil ɗin zinare, foil ɗin azurfa, foils na Laser (Fayyoyin laser suna da alamu iri-iri da za a zaɓa) da foils masu launuka masu haske daban-daban.Dangane da matakai daban-daban na bugu, ya zama dole don zaɓar foil mai gefe ɗaya ko mai gefe biyu.Ana amfani da foil mai gefe ɗaya don samfuran talakawa tare da tsarin bugu na yau da kullun (kamar marufi da lambobi na alamar kasuwanci, da sauransu).yayin da An fi amfani da foil mai gefe biyu don samfuran canja wuri (kamar tattoo lambobi da lambobi, da sauransu).

https://www.kidstickerclub.com/news/characteristics-of-hot-stamping-sticker-printing-process/

Lokacin aikawa: Maris 23-2022